สพป.สมุทรปราการ เขต 2 ดำเนินโครงการเสริมสร้างคุณธรรมจริยธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานภายใต้โครงการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาสุจริต ทั้งนี้เพื่อวัดการรับรู้การดำเนินการภายใต้โครงการดังกล่าวจากบุคคลภายนอกที่เกี่ยวข้องสามารถตอบแบบวัดได้จากลิงค์หรือ Qr Code ข้างล่างนี้
แบบวัดการรับรู้จากภายนอกองค์กร EIT (2)
![](http://samut2.spn2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/EIT2.png)
ขอบคุณครับ