๑๔ กันยายน ๒๕๖๖
นางกฤติยา โพธิ์เสนา ผอ.สพป.สมุทรปราการ เขต ๒ มอบหมายให้ นางพร้อมบุญ รักษ์สุระ รองผอ.สพป.สมุทรปราการ เขต ๒ นำคณะผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัด เข้าศึกษาดูงานและเยี่ยมชมการจัดการเรียนการสอนของ โรงเรียนเอกชัย ตำบลมหาชัย อำเภอเมืองสมุทรสาคร จังหวัดสมุทรสาคร เพื่อนำองค์ความรู้ที่ได้รับมาถอดบทเรียนเป็นประโยชน์ในการพัฒนาสถานศึกษาในสังกัดสืบไป
![](http://samut2.spn2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_6303.jpg)
![](http://samut2.spn2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_6341.jpg)
![](http://samut2.spn2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_6369.jpg)
![](http://samut2.spn2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_6305.jpg)
![](http://samut2.spn2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_6327.jpg)
![](http://samut2.spn2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/P2010527.jpg)
![](http://samut2.spn2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/P2010533.jpg)
![](http://samut2.spn2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/P2010534.jpg)
![](http://samut2.spn2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_6281.jpg)
![](http://samut2.spn2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_6278.jpg)
![](http://samut2.spn2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_6385.jpg)
รูปภาพเพิ่มเติม คลิก