๑๒ กันยายน ๒๕๖๖
นางกฤติยา โพธิ์เสนา ผอ.สพป.สมุทรปราการ เขต ๒ มอบหมายให้ นายศกลวัฒน์ กองสมบัติ รองผอ.สพป.สมุทรปราการ เขต ๒ เป็นประธานการประเมินผลการปฏิบัติงานตามข้อตกลงในการพัฒนางาน (PA) ผู้บริหารสถานศึกษา กลุ่มบางบ่อ ๑ ณ ห้องประชุมโรงเรียนวัดบางบ่อ ตำบลบางบ่อ อำเภอบางบ่อ จังหวัดสมุทรปราการ
![](http://samut2.spn2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_1151.jpg)
![](http://samut2.spn2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_1152.jpg)
![](http://samut2.spn2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_1153.jpg)
![](http://samut2.spn2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_1155.jpg)
![](http://samut2.spn2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_1156.jpg)
![](http://samut2.spn2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_1160.jpg)
รูปภาพเพิ่มเติม คลิก